ประชุมหัวหน้าส่วนราชการ
เมื่อวันที่ 17 มิถุนายน 2562 เวลา 10.00 น. นายพิทักษ์ อินนาค ปลัดเทศบาลตำบลน้ำโจ้ เป็นประธานในการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ โดยมีหัวหน้าสวนราชการ หัวหน้าฝ่าย หัวหน้างาน และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง เข้าประชุมเพื่อรับฟังแนวทางการดำเนินงานให้เป็นไปตามนโยบายของผู้บริหาร เพื่อสร้างความโปร่งใสในการปฏิบัติงานให้เป็นไปตามระเบียบ ถูกต้อง และมีประสิทธิภาพต่อไป
![](http://www.namjo-lp.go.th/wp-content/uploads/2020/01/64297964_2181293871969452_7340519719306264576_n.jpg)
![](http://www.namjo-lp.go.th/wp-content/uploads/2020/01/64599862_2181293905302782_5327733255095451648_n.jpg)
![](http://www.namjo-lp.go.th/wp-content/uploads/2020/01/64825757_2181293875302785_9055763910245744640_n.jpg)
![](http://www.namjo-lp.go.th/wp-content/uploads/2020/01/64963268_2181294055302767_6055883116898156544_n.jpg)
![](http://www.namjo-lp.go.th/wp-content/uploads/2020/01/65034704_2181294061969433_2052982534853099520_n.jpg)